Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กางเกงในน้องสาวแฟน

4 posters

Go down

กางเกงในน้องสาวแฟน Empty กางเกงในน้องสาวแฟน

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by nisitgirl Sun Jan 20, 2008 8:25 pm

สวัสดีท่านผู้อ่านและเพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน ผมเป็นอีกคนที่รสนิยมเดียวกับพวกท่านทั้งหลาย ผมขอเล่าประสบการณ์ที่เพิ่งเกิดขึ้นกับผมเมื่อไม่นานมานี้ให้ฟัง แฟนผมมีน้องสาวอยู่หนึ่งคนเธอชื่อ มันแกว แต่เราเรียกสั้นๆว่า แกว น้องสาวแฟนผมคนนี้เธอหน้าตาสวย ขาว ตัวเล็ก เวลายิ้มมีเขี้ยวและรักยิ้ม ยอมรับโดยตรงเลยว่ามันสวยกว่าพี่ซะอีก แต่ทว่าน้องแกวคนนี้ก็ดันผ่าเหล่าไปมีรสนิยมชอบตีฉิ่งซะงั้น ใช้แล้วครับน้องเค้ามีแฟนเป็นทอม ไอ้ทอมบ้านั่นก็หน้าตาเถื่อนจิงๆ เพราะงี้นี่เองผู้ชายเค้าถึงไม่เอามันมันเลยเป็นทอม กลับเข้าเรื่องดีกว่า น้องแกวเรียนอยู่ในมหาลัยเดียวกันกับผม ลืมบอกไปว่าทั้งผม แฟนผม และน้องเเกวเรียนอยู่มหาลัยเดียวกัน เวลาไปเรียนน้องแกวสั้นกระโปรงสั้นมาก กระโปรงทรงเอผ่าหน้า เดินก้าวขาแต่ละทีหัวใจผมแทบหยุดเต้น บ่อยครั้งเหลือเกินที่เธอนั่งลอด และก็บ่อยครั้งเหลือเกินที่ผมเห็นแล้วต้องเก็บไปช่วยตัวเองทุกที บางวันผมก็มารับแฟนไปเรียนพร้อมกับน้องแกวที่หอพัก ผมเข้านอกออกในหอพักเธอเป็นประจำ ผมจึงเห็นกิจวัตรประจำวันของเธอทุกวันว่าทำอะไรบ้าง มีวันหนึ่งผมกับจากเลิกเรียนแล้วก็ขับรถมาส่งแฟนที่หอ ผมก้เดินขึ้นไปส่งเเฟนที่ห้องกะว่าจะขอดื่มน้ำสักแก้วและดูหน้านอนแกวแล้วถึงค่อยกลับ วันนั้นน้องแกกำลังนั่งซักผ้าอยู่ โอ้แม่เจ้าเธอแต่งตัวเซ็กซี่มากๆ กางเกงขาสั้นสีชมพูบางๆกับเสื้อสายเดี่ยวสีดำ นั่งถ่างขาขยี้ผ้าอยู่ ผมน้ำลายแทบหกมองดูน้องแกวจนเกือบจะลืมหายใจ น้องเค้าก็ไม่ได้อายอะไรเพราะเห็นว่าผมเป็นแฟนพี่สาวก็เลยไม่สนใจ ตอนเธอตากผ้าเธอตากเสื้อผ้าไว้ที่ชานด้านนอกห้อง แต่กางเกงในเธอตากไว้ในห้องน้ำข้างใน สาเหตุก็เพราะว่า เธอจำเป็นต้องตากกางเกงในไว้ในห้องน้ำเพราะว่า กางเกงในและยกทรงเธอหาย เธอบอกว่าสงสัยไอ้ผู้ชายข้างห้องมันคงขโมยไป ว่าจะจับให้ได้คาหนังคาเขาสักวันแต่ก็ไม่มีโอกาส ผมนึกโมโหในใจว่าไอ้ข้างห้องนี่มันบังอาจตัดหน้าเราไป แอบกกนของน้องแกวที่ผมจ้องมานไปก่อนผมได้ไง แต่แล้วผมก็สะดุดตากับ กางเกงในลายลูกไม้สีชมพูอ่อนของเธอ มันดูเซ็กซี่มากๆ ผ้าลื่น และเป็นของยี่ห้อจินตนา ผมชอบมากในใจคิดอยู่ว่าจะทำยังไงให้ได้กกนตัวนี้มาเชยชม ก็ที่จะมีคนมาฉกไป ผ่านไปหลายสัปดาห์ และเเล้ววันที่ผมทำสำเร็จก็มาถึง วันนั้นทั้งเธอและพี่สาวจะกลับบ้านผมก็รับหน้าที่ไปส่งที่ท่ารถ บขส ระหว่างทางที่กำลังนั่งรถมานั้น แฟนผมเธอดันลืมกระเป๋าตังค์ไว้ที่หอพัก เราก็เลยต้องขับรถกลับมาใหม่ที่หอ ผมรับอาสาจะไปเอากระเป๋าตังค์ให้เอง เธอยื่นกุญแจให้แล้ว ทั้งแฟนผมและน้องแกวรออยู่ข้างล่าง เออลืมบอกไปว่าหอพักเธออยู่ชั้นสาม ตอนแรกผมก็ไม่คิดที่จะฉก กกนน้องแกว แต่สายตาผมดันเหลือบไปเห็นกกน ของเธอที่ตากใน้หองน้ำพอดี ผมเลยหยิบมันขึ้นมาดมอย่างมีความสุข ในใจก็คิดว่า ถ้าได้เอาไปด้วยก็คงจะดี วันนั้นเธอตาก กกนไว้ในห้องน้ำอยู่ห้าตัว สีขาว3ตัว สีชมพู2ตัว สภาพของมันทั้งหมดเพิ่งผ่านการซักมาหมาดๆ ยังไม่แห้งดี ถ้าามันหายไปหนึ่งตัวเธอคงต้องสงสัยผมแน่ๆ ผมจึงใช้วิธีค้นหาในตู้เสื้อผ้าเธอว่ามีกกน สีชมพูอยู่อีกไหม และแล้วผมก็พบมัน เหมือนโชคจะเข้าข้างลักษณะมันก็คล้ายๆกับตัวที่ผมต้องการแต่คนละยี่ห้อกัน ผมนำกกนสีชมพูที่เอามาจากตู้เสื้อผ้าเธอมาจุ่มน้ำแล้วบิดมันน้ำมันออกให้ความเปียกมันพอๆกับตัวที่ตากอยู่แล้วนำไปแทนที่ตัวที่ผมต้องการ ผมยัดกกนที่ผมต้องการลงในกระเป๋ากางเกงทันทีผมแม้มันจะชื้นนิดก็ตาม ผมดูเวลาก็รู้ว่าผมใช้เวลานานเกินไปประเดี๋ยวเธอทั้งสองจะสงสัย ผมเห็นกระเป๋าตั้งแฟนวางอยู่บนเครื่องแป้ง แต่ผมก็ฟอร์มเป็นหาไม่เจอ ผมโทรเรียกให้แฟนผมขึ้นมาหาเอง เพราะผมบอกไปว่าผมหาไม่เจอ และเธอก็ไม่ได้บอกแต่เเรกว่ากระเป๋าตังค์วางไว้ตรงไหนในห้อง เธอเดินขึ้นมาพร้อมกับบ่นว่าทำไมตาเซ่อจัง มันวางตรงนี้ทำไมไม่เห็น ผมก็เเสร้งทำเป็นว่า ไม่พอใจที่แฟนมาด่าแบบนี้ ทีหลังมาหาเองเลยไปคนมาหาของให้ก็ดีแค่ไหน เราเดินเถียงกันลงมาจนถึงที่รถ ผมพยามแสดงสีหน้าไม่พอใจแฟนต่อหน้าน้องแกว น้องแกวก็รู้ทันทีว่าผมกำลังมีปากเสียงกับพี่สาวของเธออยู่เธอจึงห้ามปรามเราทั้งสองไว้ ผมก็ไปส่งน้องแกวและแฟนผมที่ บขส แล้วก็กลับมาใจการกับกกนน้องแกวที่บ้านอย่างสะใจ จำไดว่าวันนั้น เกือบๆ5รอบละมั้ง สุดยอดมากแต่ว่าก็ต้องมาลุ้นอีกว่าน้องแกวจะสงสัยหรือไม่ เพื่อนครับผมโชคดีมากที่เธอไม่สงสัยซักกะนิด หลังจากที่เธอกลับมาที่หอพักพร้อมพี่สาว เธอเดินเข้าเก็บกกนของเธอมา พับใส่ในตู้เสื้อผ้า โดยที่ไม่สงสัยอะไรเลย เธอเพียงแนบจำนวนว่ามันอยู่ครบหรือไม่ แต่ไม่ได้สนใจรายละเอียด จนทุกวันนี้เธอเองก็ยังไม่รู้ว่ามันหายไปตัวนึงแล้ว ทุกวันนี้น้องแกวก็ยังมองผมเป็นพี่ชายที่ดีสำหรับเธอโดยไม่ได้สงสัยอะไร

nisitgirl

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1

เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down

กางเกงในน้องสาวแฟน Empty Re: กางเกงในน้องสาวแฟน

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by kennoi Wed Jan 30, 2008 1:14 am

สุดยอดครับ

kennoi

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1

เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down

กางเกงในน้องสาวแฟน Empty Re: กางเกงในน้องสาวแฟน

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by julong Wed Feb 06, 2008 7:20 am

แผนการแนบเนียนมากเลยครับท่าน ว่างๆ มาคุยกันครับ
teaw_julong@hotmail.com

julong

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 7

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by 2515 Mon May 05, 2008 2:59 pm

เยี่ยมครับ

2515

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 34

เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™