Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กกน ลูกทัวร์สาว ภาค 1

2 posters

Go down

กกน ลูกทัวร์สาว ภาค 1 Empty กกน ลูกทัวร์สาว ภาค 1

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by thitichai Thu May 22, 2008 4:22 am

ก่อนอื่นขอแนะนำตัวเองก่อน ผมเป็นไกด์นำเที่ยวครับ ส่วนมากจะเป็นทัวร์จากจีน ญี่ปุ่น เกาหลีครับ ได้มีโอกาสและจังหวะอยู่บ้างที่จะได้นำกระเป๋าเข้าไปวางไว้ในห้องลูกทัวร์ จริงๆไม่ค่อยอยากเข้าไปเพราะผมอดใจไม่ค่อยอยู่ หลายครั้งแล้วที่ผมได้ดมและชักว่าวกับกางเกงในลูกทัวร์สาว แต่บางทีก็แอบหยิบติดมือมาด้วย ผมชอบมากๆเลยครับ แถมยังได้ขอถ่ายรูปกับคนที่ผมแอบดมกกนแล้วชักว่าวอีก คุ้มจิงๆ บางครั้งเหงาก็เอารูปขึ้นมาดู มีอารมณ์ทุกทีเลยครับ น้ำแตกได้ตลอด แต่ที่ผมเอากกนมาแล้วประทับใจที่สุดคือ สาวญี่ปุ่น คนนึงครับ ชื่อ ยูมิ เธอเซ็กซ์มาก นมประมาณ 32-33 ไม่เล็ก ไม่ใหญ่ หุ่นดีมาก เค้านิสัยดีมาก ชอบชวนผมคุยอยู่บ่อยๆ มีวันสุดท้ายก่อนที่เขาจะกลับ ผมได้แอบเอากุญแจสำรองจากที่พักมา (ไม่ขอบอกวิธีนะครับ) ไขเข้าไปในห้องของยูมิ ผมรีบสำรวจห้องในทันที เห็นในห้องน้ำมีกกนและเสื้อในกองไว้อยู่จำนวนนึง ผมจึงเริ่มปฎิบัติการดมครับ กลิ่นหอมมาก หลังจากนั้นผมก็เริ่มซอย ไม่น่าเชื่อซอยแค่ไม่ถึงสิบที น้ำผมพุ่งกระฉูดเลยครับ แต่มีอยู่ตัวนึงเป็นกลื่นน้ำหอมของยูมิที่ผมได้กลิ่นเวลาเธอไปทัวร์ตอนกลางวัน ผมเลยตัดสินใจที่จะขโมยกกนสีเหลืองตัวนี้ หลังจากนั้นผมก็รีบออกมาจากห้อง แล้วพอตอนไปส่งเธอที่สนามบิน ผมได้ขอถ่ายรูปคู่กับเธอไว้ด้วย ทุกวันนี้กลิ่นยังหอมอยู่เลยครับ ดมไปดูรูปเธอไป นำแตกวันละหลายรอบ ช่างมีความสุขสุดยอดจริงๆครับ นับถึงปัจจุบันผมได้ดมมาแล้วประมาณยี่สิบคนครับ หน้าตาดีๆทั้งนั้น ขอจบแค่นี้ก่อนนะครับไว้ต่อภาค 2 ขอตัวไปเอาน้ำออกกับกกนยูมิอีกรอบก่อนครับ อยากอีกแล้ว

thitichai

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 2

เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down

กกน ลูกทัวร์สาว ภาค 1 Empty Re: กกน ลูกทัวร์สาว ภาค 1

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by 2515 Tue May 27, 2008 6:05 pm

ขอบคุณครับ...

2515

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 34

เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down

เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™