Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ประสบการณ์กับน้องเต้ย

4 posters

Go down

ประสบการณ์กับน้องเต้ย Empty ประสบการณ์กับน้องเต้ย

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by Admin Thu Oct 18, 2007 8:26 am

ประสบการณ์กับน้องเต้ย

สวัสดีเพื่อน ๆ ทุกคนครับผมก็มีประสบการณ์มาเล่าให้ฟังกันครับ ผมก็เป็นคนนึ่งที่ชอบ กกน ของสาว ๆ เป้นอย่างมาก แค่เห็นก็อารมณ์ขึ้นแล้ว เลยอยากเอามาเล่าให้เพื่อน ๆ ฟังกันครับ ประสบการณ์ที่น่าตื่นเต้นของผมเกิดขึ้นตอนที่ปมไปทำงานครับไปสัมมนาที่ ม.แห่งหนึ่งในภาคกลาง ก็ได้รู้จักกันน้องคนนึ่งครั้งซึ่งเป้น staff ในการสัมมนา เธอเป้นนักศึกษาที่ ม. แห่งนั้น การสัมมนามี 3 วันครับก็ได้รุ้จักกับเธอในวันแรก เหตุเกิดในวันที่ 2 ครั้งเมื่อเสร็จสิ้นการสัมมนาประมาณ 4 โมงเย็นผมก็เจอเธอเลยชวนไปทานข้าวด้วย เธอก็ตบปากรับคำเราก็ไปกันที่ร้านอาหารแห่งนึ่งก็คุยกันเรื่องทั่วไป ผมก็ถามว่าเธฮพักอยู่ไหน (ลืมบอกชื่อเธอชื่อ เต้ย ครับ อยู่ ปี 2 นิเทศศาสตร์) เต้ยบอกว่าพักอยู่ที่อพาทเม้นใกล้ ๆ กับมหาวิทยาลัยนี่เอง เต้ยบอกว่าเดี๋ยวตอนกลับก็ผ่าน ในใจผมคิดอยากไปห้องเธอสักครับเผื่อได้มีโอกาส จิ๊ก กกน และเมื่อทานข้าวเสร็จเราก็กลับกัน พอถึงอาพาทเม้นเต้ย เค้าบอกว่า พี่ค่ะแวะที่อพาทเม๊น แป๊ปนึงได้ไหมค่ะ เต้ยจะเอาของ โอโหโอกาสมาแล้ว ผมก็พาเธอแวะผมถามว่าขึ้นไปด้วยได้ไหม เต้ยบอกว่าได้ค่ะ ผมก็ขึ้นตามเต้ยไป เต้ยให้ผมนั่งรอในห้องเค้าขอตัวสักครุ เต้ยจะขออาบน้ำก่อน แล้วเต้ยก็เค้าก็ไปเปลี่ยนเสื้อผ้าที่ตู้เสื้อผ้าของเค้าผมก็เปิดทีวีดูไป ในใจจะต้องดู กกน ให้ได้ โอกาสมาแล้วครับ เต้ยก็เข้าไปในห้องน้ำ ผมได้ยินเสียงปิดประตู ผมไม่รอช้ารีบตรงไปที่ตู้ เต้ยไม่ได้ปิดตู้ครับ โอโห กกน เต็มลิ้นชั้กในตู้เลยครับ ผมไม่รอช้ารีบจับมาพิสูจน์กลิ่นเลย และสิ่งที่ต้องการก็คือ กกน ที่เต้ยใส่เมื่อสักครูครับ ผมค้นในตะกร้าเล็ก ๆ ของเต้ย เจอครับ เป็นแบบซีทรูสีขาว สุดยอดเลยครับ ตรงเป้ามีคราบสีเหลือง ๆ ครับแสดงว่มเต้ยต้องมีรมณ์แน่เลยครับ ผมก็จับมาแล้วก็ดมดู กลิ่นสุดยอดเลยครับ ตอนตั้น ค....ผมแข็งไปหมดแล้ว ......... ผมก็จัดการเอา กกน ตัวนั้นมาดม แล้วเอาซีทรูอีกตัวของเต้ยมาพัน แล้วก็ชักครับ เสียวมาก ๆ โดยที่ผมไม่รุ้เลยว่าเธอกำลังดูอยู่ ผมทำจนเสร็จ แล้วแล้วก็จัดการเอาทุกอย่างเข้าที่ แล้วก็ไปนั่งดูทีวีเหมือนเดิม แล้วเต้ยก็ออกมาจากห้องน้ำแล้วก็แต่งตัว เต้ยมองดูผมแปลก แล้วก็หน้าแดงเลย ผมคิดว่าเธอรู้แน่ ๆ เลยว่าผมทำไรกับ กกน เธอ แล้วเราก็กลับไปที่โรงแรมกัน (วันที่สัมมนาทุกคนพักที่โรงแรม) ผมก็บอกเต้ยขอไปคุยที่ห้องได้ไหม เต้ยก็อาย ๆ แต่ก็บอกว่าได้ ผมก็เลยไป ผมก็ตามเต้ยไป แล้วก็เข้าไปในห้องขอเต้ย ก็เจอเพื่อนเต้ย 2 คน ก็แนะนำให้รู้จักกันธรรมดา สักพักเพื่อนเต้ยก็ชวนเต้ยไปเที่ยวข้างนอกกัน ผมนึกในใจว่าเต้ยต้องไปแน่เลย แต่เต้ยตอบเพื่อนว่าเหนื่อย แล้วเพื่อนก็ออกไป ทีนี้ก็เหลือแค่ผมกับเต้ยแล้ว ก็คุยกันไปเรื่อยจนมาถึงจุดหนึ่งผมตกใจมากเต้ยถามว่า "ตอนที่ไปห้องเต้ยพี่ทำไรค่ะ" เต้ยรุ้ว่าผมทำแน่ ๆ ผมอายมาก จนไม่กล้ามองหน้าเต้ยเลย แต่เต้ยก็ไม่ได้ว่าไรผม แต่กลับซักไซรผมว่าทำไมถึงชอบอะไรแบบนั้น ก็บอกว่ากก็ชอบนี่ ก็ไม่มีของจริงให้ทำก็ต้องทำแบบนั้น เต้ยก็อาย ผมบอกเต้ยว่า อยากลองเปล่าล่ะ เต้ยอายมาก ผมก็ไปนั่งข้าง ๆ เต้ย เป็นการจับมือคัร้งแรกของผมกะเต้ย แล้วผมก็หอมแก้มเต้ยแล้วก็ดูดปาก จากนั้นก็จัดการกะเต้ยวันนี้เต้ยใส่ซีทรูสีเหลืองมาผมก็บอกเต้ยว่าขอได้ไหม เตยอายแต่ก็ให้มา ประสบการณ์นี้ไม่มีวันลืมเลย จากวันนั้นก็ไมโอกาสพบเต้ยอีกเลย
Admin
Admin
Admin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 65

http://underware.forumotion.com

เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down

ประสบการณ์กับน้องเต้ย Empty Re: ประสบการณ์กับน้องเต้ย

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by BongGo Thu Oct 18, 2007 2:24 pm

สุดยอดคับ ท่าน admin
BongGo
BongGo

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 27

เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down

ประสบการณ์กับน้องเต้ย Empty Re: ประสบการณ์กับน้องเต้ย

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by BongGo Thu Oct 18, 2007 2:24 pm

BongGo
BongGo

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 27

BongGo
BongGo

BongGo
BongGo

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by BongGo Thu Oct 18, 2007 2:25 pm

สุดยอดคับ ท่าน admin เป็นผมไม่กล้านะนั่นอ่ะ ดีไม่ดีเดี๋ยวเจ้ของแจ้งความหาว่าเราโรคจิตอีก..
BongGo
BongGo

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by Admin Thu Oct 18, 2007 2:58 pm

เค้าก็คงอยากเหมือนกันแหละครับอิอิ
Admin
Admin
Admin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 65

http://underware.forumotion.com

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by Maxi Thu Jan 03, 2008 4:03 pm

โชคดีมากๆเลยครับ

Maxi

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 16

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญ by julong Wed Feb 06, 2008 7:22 am

น่าอิจฉาจริงๆ น้อ ....

julong

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 7

เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™